Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    Kdf10ForumNgười đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    Artwor10ShopNgười đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    Paint10GalleryNgười đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    Help10ForumotionNgười đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    Dersha10GamesNgười đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    Target10MusicNgười đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    News10News

:: Quên mật khẩu? ::
Trang ChínhTrang Chính  ShopShop  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thông báo mới nhất từ diễn đàn 12A12 Trường THPT Lý Tự Trọng

Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
thanhtam34
Poster
Poster
thanhtam34

Số Tiền : 538142

Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    Empty
Bài gửiTiêu đề: Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    EmptySat May 26, 2012 11:47 pm

Anh đến trong đời em…em không phải là người đầu tiên anh yêu thương…thậm chí đối với nhiều người em là người giành giật tình yêu kủa người khác…..em chỉ mỉm cười chấp nhận…bời vì người đến sau luôn là người thứ ba…và bởi vì em yêu anh…nên em không cần suy nghĩ nhiều tới những gì người kháx nghĩ về em….
Thế nhưng anh à…con trai thường tham lam quá đúng không anh??? Anh nói anh yêu em rất nhiều….nhưng liệu đó có phải là duy nhất??? em nhạy cảm lắm và rất dễ bị tổn thương
Rồi một ngày anh đến và nói với em rằng….anh vô tình đã thích 1 người con gái khác…thế nhưng chỉ là thích thôi còn người anh yêu nhất vẫn là em….
Anh đưa em vào 1 tình thế thật khó xử…có người con gái nào có thể chấp nhận người mình yêu thương lại yêu thương kẻ khác không anh??? Con trai thường tham lam còn con gái lại rất ích kỉ…tự nhiên em thấy ghét người đó…mặc dù người đã chẳng làm gì em cả…chỉ vô tình người đó khiến anh nhớ nhung…
Rồi anh lại đến bên em với vẻ mặt ủ rủ….người ấy không chấp nhận anh vì anh đã có em….vậy là thế nào hả anh…bản tính nhạy cảm khiến em đau khổ quá….anh vô tình thật đấy…anh không nghĩ những lời ấy khiến em đau sao…..????
Tình cờ…em ngồi cạnh người ấy…..người ấy thật sự rất xinh đúng không anh…người ấy thông minh và nhí nhảnh…..ai mà không muốn yêu người ấy anh nhỉ….em ganh tị….
Nhưng anh à….con trai sẽ thay đổi khi bắt gặp thứ gì đó mới mẻ và thú vị hơn….em biết điều đó….em ước gì người ấy chấp nhận anh…có lẽ em sẽ hạnh phúc hơn nhiều…còn hơn lúc này….khi em phải chờ đợi 1 thứ gì đó sao quá xa xăm….
Em quyết định rời xa anh để anh đi tìm thứ anh cho là hạnh phúc….bởi vì em biết…người đến sau sẽ là người được yêu thương nhiều nhất…….
dangthai
V.I.P
V.I.P
dangthai

Tài Sản : Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    E2_5Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    E2_2Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    E2_4
Số Tiền : 1260101

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    EmptySun May 27, 2012 7:29 am

tâm ơi ... thái hiểu tâm ...đừng buồn nửa nhé...cố lên hjhj
thanhtam34
Poster
Poster
thanhtam34

Số Tiền : 538142

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    EmptySun May 27, 2012 7:41 am

Đính chính: bài này tui copy của người ta….hehe
Dù s kũng tks ông Thái…mặt đen…húhú…
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất    Empty

Người đến sau sẽ là người được yêu nhiều nhất
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "khoảng thời gian hạnh phúc nhất của con người là khi còn được gọi là học sinh"...
» 18+ (cấm người íu tim & trẻ nhỏ,Đàn bà )
» ஐ♥ღ NgƯờI BạN Ma ღ♥ஐ
» Khi bạn yêu 1 người
» [RELAX] TÊN NHÀ QUÊ CỦA MỌI NGƯỜI LÀ GÌ?