Chia sẻ bí quyết tham gia đấu giá ngược trong Avatar Kdf10ForumChia sẻ bí quyết tham gia đấu giá ngược trong Avatar Artwor10ShopChia sẻ bí quyết tham gia đấu giá ngược trong Avatar Paint10GalleryChia sẻ bí quyết tham gia đấu giá ngược trong Avatar Help10ForumotionChia sẻ bí quyết tham gia đấu giá ngược trong Avatar Dersha10GamesChia sẻ bí quyết tham gia đấu giá ngược trong Avatar Target10MusicChia sẻ bí quyết tham gia đấu giá ngược trong Avatar News10News

:: Quên mật khẩu? ::
Trang ChínhTrang Chính  ShopShop  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thông báo mới nhất từ diễn đàn 12A12 Trường THPT Lý Tự Trọng

Chia sẻ bí quyết tham gia đấu giá ngược trong Avatar

Go down 
Tác giảThông điệp
jeisaca
Member
Member

Số Tiền : 401300

Chia sẻ bí quyết tham gia đấu giá ngược trong Avatar Empty
Bài gửiTiêu đề: Chia sẻ bí quyết tham gia đấu giá ngược trong Avatar   Chia sẻ bí quyết tham gia đấu giá ngược trong Avatar EmptySat Aug 10, 2013 11:18 am

Hiện nay có nhiều bạn gửi yêu cầu về hỏi về cách tham gia phiên đấu giá, rồi đấu giá thế nào cho thành công…?

Hôm nay BQT Game avatar xin hướng dẫn chi tiết cho các bạn về chủ đề đấu giá ngược trong game Avatar.

Đầu tiên, bạn phải vào Khu trên Khu Quay Số, sẽ gặp NPC Đấu Giá đang mặc bộ Naruto. Tiếp theo, đã thích món gì, thì chịu khó ngồi đấy mà xem, đến khi kết thúc phiên đấu giá, còn tính được ai đang chiếm ưu thế, nằm trong khoảng nào, để mình biết được mà Úp Sọt.

NPC Đấu Giá sẽ thông báo như thế này:
Ví dụ: abc đang chiếm ưu thế
+ Trong khoảng 0 và 169
Rùi thì 1 lúc lại thông báo
+ Trong khoảng 0 đến 54
Tiếp lại thông báo
+ Trong Khoảng 23 đên 39

Chính vì nhờ NPC thông báo như thế, mình sẽ khoanh vùng được đối phương đang trả giá ở mức giá nào.

Ví dụ: như nó ở khoảng 23 đên 39 thì bạn biết ngay nó nằm từ 23,24,25,…. đến 39. Bạn cứ trả giá lần lượt kiểu gì cũng trúng nó, và đè giá của nó. Nó mà chọn 25, thì bạn phải chọn là 25, và 26. Thì con số 26 sẽ là con số chiếm ưu thế.

- Còn nếu, tên bạn đang chiếm ưu thế, mà 1 lúc có cái tên khác Xuất Hiện, thì bạn phải biết rằng, nó đã Trả Giá đúng với con số của mình và đè hơn bạn 1 nước.

Ví dụ như bạn đặt 25, NPC nó kêu bạn chiếm ưu thế, 1 lúc tên thằng khác mà hiện lên. Thì bạn phải hiểu rằng có thằng đặt 25 rồi, và nó chắc chắn sẽ đặt 26. Thì bạn lại phải đặt 26,27 Đè nhau đến khi nào bạn là Con Số Duy Nhất và Nhỏ Nhất.

Đấu giá nhiều sẽ giúp bạn có thêm kinh nghiệm và không run ở phút cuối.

Hướng dẫn đấu giá

Mỗi phiên đấu giá sẽ có một mức hao phí cố định cho mỗi lần bạn đặt giá có thể là 1000xu hay 1 lượng…
Đấu giá ngược trong tải game Avatar chính là làm sao chọn được số nhỏ nhất và duy nhất sẽ chiến thắng.
Về đấu giá ngược trong Avatar:
Ví dụ hôm nay đấu giá cánh tiểu tiên 30 ngày với mức phí là 1000xu và chúng ta có 3 người tham gia đấu giá là A, B, C.
A lần lượt chọn đặt các giá là : 1, 3, 5 ,7 ,8.
A đặt 5 lần sẽ tốn 5000xu.
B lần lượt chọn đặt các giá là : 1, 4, 5, 6.
B đặt 4 lần sẽ tốn 4000xu.
C lần lượt chọn đặt các giá là : 1, 2, 3, 4, 9, 1050.
C đặt 6 lần sẽ tốn 6000xu
Kết thúc cuộc đấu giá người thắng cuộc sẽ là C.
Bởi vì trong các mức giá mà người chơi đấu giá đã đặt thì mức giá 2 của C là nhỏ nhất và duy nhất.
Mức giá 1 thì tuy là nhỏ nhất nhưng do A và B cùng đặt nên không phải là duy nhất.

Tư vấn đấu giá khi bạn có clan

Cả clan vì lợi ích chung là thành viên của clan mình sẽ được món đồ đấu giá, chia nhau ra đặt giá thì tỉ lệ đồ đấu giá về clan của mình rất là cao.
Người trong clan nào trúng món đồ đó thì đóng góp vào quỹ clan xu hoặc làm gì đó cho clan coi như là cảm ơn anh em, hoặc có thể thể hiện bằng hành động thiết thực nào đó…
Mỗi lần mà cả clan đấu giá thắng một món đồ đẹp thì đó cũng là một niềm vui chung cho cả clan.
Các bạn làm chủ clan nên suy nghĩ về điều này.
Đây là những thông tin chi tiết khi tham dự đấu giá trong game Avatar. Bạn hãy tai avatar về và trải nghiệm cảm giác khi tham gia phiên đấu giá ngược nhé. Chúc các bạn sẽ đấu giá thành công

Chia sẻ bí quyết tham gia đấu giá ngược trong Avatar
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trông mặt bắt hình dong :))
» Dành riên cho CáC MEM girl Thèm kem chuối Trong Lop" mjh`
» Những Boss Vàng cũa trường THPT Lí Tự Trọng
» [Phản ứng của 12 sao nữ khi nhìn thấy con gián trong phòng]
» Phân tích nhân vật người đàn bà hàng chài trong tác phẩm Chiếc thuyền ngoài xa